

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA
FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE YA



SEKONDARI MATUNDU HILL

S. L. P 27,

IFAKARA.

15/12/2020

Jina la mwanafunzi _____

1.0. Utangulizi

Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule

hii mwaka 2021.

2.0. Mambo muhimu ya kuzingatia

2.1. Sare ya shule

- Sare ya shule hii ni kijani cha mgomba kwa wavulana suruali mbili (2) na kwa wasichana sketi mbili (2) maelezo ya mshono wavulana linda na tanapu, wasichana linda boksi.
- Rangi ya hijab ifanane na shati.
- Sare ya michezo ni traki suti ya bluu kwa wavulana na wasichana.
- Viatu vyeusi vya kamba visiwe na kisigino kirefu, soksi nyeupe kwa wasichana na nyeusi kwa wavulana.
- Tai rangi ya sketi au surusli urefu ifike kwenye kitovu

2.2. Kalamu tano (5) na mkebe , kauntabook 10, kibabu cha hesabu Oxford one na Dictionary oxford.

3.0 Sheria na kanuni muhimu za shule zinapatikana shuleni

4.0 Kama mwanao anatatizo lolote la kiafya linalomfanya kuhitaji huduma maalumu toa taarifa

na ambatanisha nakala za vyeti vya hospitali kwa msajili.

Fadushi

FAUSTA KADUSHI

KWA MAWASILIANO:- 0784 596 652 / 0678 838 339

MKUU WA SHULE
SHULE YA SEC. MATUNDU HILL
S.L.P 27
IFAKARA