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NDUGU MZAZI/MLEZI WA~ mm o m e oo o e oo
Ninayo furaha kubwa kukujulisha au kukupongeza sana maana mwanao kachaguliwa kujiunga kidato cha
kwanza katika shule yetu ya sekondari kamwene. shule yetu itafunguliwa tarehe 11/01/2021 , mwanafunzi
kidato cha kwanza anatakiwa kufika shuleni tarehe 04/01/2020 tayari kwa kuanza masomo yake akiwa na
wewe mzazi wake/mlezi wake. Mwanafunzi akaye chelewa kufika tarehe tajwa hapo juu , hatapokelewa na
nafasi yake atapatiwa mwanafunzi mwingine. Shule yetu ni ya kutwa , hivyo baada ya masomo wanaunzi wote
wataruhusiwa hurudi majuumbani kwao .

SEHEMU A; SARE ZA SHULE

Jedwali lifuatalo linaonesha sare za shule ambazo wanafunzi wa kiume au wa kike watatakiwa kuvaa wakati
wakitoka nyumbani kuja shule , wakati wakiwa mazingira ya shule na wakati wa kurudi nyumbani , kutokana

na utaratibu uliowekwa na shule.

NA WAVULANA IDADI WASICHANA IDADI

1 Suruali rangi ya 02 Sketi rangi ya 02

ugoro ugoro



mailto:kamwenesecondary@gmail.com

2 Mashati meupe 02 Mashati meupe 02
ya mikono ya mikonno
mifupi mifupi

3 Sokisi rangi 02 Soksi rangi 02
nyeusi nyeupe

4 Sweta rangi ya 02 Sweta rangi ya 02
ugoro ugoro

5 Tai ndefu rangi 02 Tai ndefu rangi 02
ya ugoro yenye ya ugoro yenye
mistali nyeupe mistali nyeupe

6 Viatu vyeusi vya Pair 02 Viatu vyeusi vya Pair 02
ngozi ngozi

7 T-shirt right blue 01 T-shirt right blue 01

SEHEMU B ; VIFAA VYA KITAALUMA

Ni mhimu mzazi/mlezi kumuandalia mwanafunzi vifaa vifuatavyo atakavyotumia wakati wa ufundisaji na

ujifunzaji
NA KIFAA IDADI
1 Daftari (Q2) 03
2 Daftari (Q3) 03
3 Daftari (Q4) 03
4 Daftari (msomi) 03
5 Kalamu ya wino 05
6 Kalamu ya mkaa 03




7 Mathematical set(compass 01
box)

8 Oxford English dictionary 01

9 Writing pad 01

10 Graph paper 01

11 Begi la shule 01

SEHEMU C ; VIFAA VYA USAFI NA UTUNZAJI MAZINGIRA

1. Fagio la chelewa,jembe lenye mpini,ndoo ndogo (2) au kubwa (1) pamoja na blashi ngumu au mopa
2. miti miwili ya mbao au matunda

3. chepe, reki, shoka, fyekeo au kwanja , pamoja na mkasi mkubwa wa kukatia maua (KATIKA VIFAA HIVI
CHAGUA KIMOJA WAPO)

SEHEMU D ; VIFAA VYA MICHEZO

1. Track suti — rangi ni right blue 4. Bukta rangi nyekundu au njano
2. Raba au viatu maalumu za michezo 5. Soksi rangi nyekundu au njano
3. T-shirt rangi nyekundu au njano

SEHEMU E ; SHERIA ZA SHULE

Sheria za shule zinzlenga kumdhibiti mwanafunzi kwa hulka zake zisizo na tija asizitende ili kumjengea tabia
njema, nidhamu, maadili na hatimaye kufikia malengo yake yay eye kuwepo hapa shuleni. mwanafunzi kutojua
sharia sio kigezo cha kutochukuliwa hatua endapo atavunja shuria za shule, hivyo basi ni wajibu wake
mwanafunzi kuzisoma na kuzifuatilia sheria na taratibu zote za shule.

ni Imani na matumaini ya shule kuwa wewe mwanafunzi utakuwa tayari kutii, kufuata na kuziheshimu taratibu,
kanuni na sharia zote za shule hata zile ambazo hazijaainishwa kwenye maelekezo haya. ukweli ni kwamba
mwanafunzi mwenye NIDHAMU NZURI ndiye anaefanya vizuri katika TAALUMA.

SEHEMU F ; MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE

1. Wizi 3. ulevi wa aina yoyote, pombe au madawa ya
2. uasherati, ubakaji, usagaji na ushoga kulevya ikiwemo uvutaji bangi
4. makosa ya jinai
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kupiga au kupigana 10. kudharau bendera au wimbo wa taifa

matusi mazito ya nguoni (kutukana au kuandika 11. kukataa adhabu kwa makusudi

au kwa vitendo) 12. kufanya, kuchochea au kuongoza mgono au
kuoa au kuolewa vurugu na kuhatarisha Amani na usalama wa
kupata mimba au kusababisha mimba ndani au shule

nje ya shule 13. utoro sugu na kujiachisha shule mwenyewe

kuhaibu makusudi mali za UMMA na kuchoma
moto mali za UMMA
SEHEMU G : MAKOSA YANAYOSABABISHA KUPEWA ONYO KALI NA LA MWISHO

Kuchelewa shule 5. kuvaa sare za shule kinyume na utaratibu
kuchelewa kumaliza kazi uliyopewa kufanya na 6. Kkukutwa na simu ya mkononi

mwalimu 7. kutotii wafanyakazi wasio walimu
kuharbu na kuchafua mazingira kwa makusudi 8. kutembelea majumba ya starehe
kushuhudia uongo

SEHEMU H ; KUKUBALI SHERIA, KANUNI NA MAELEKEZO YALIYOTOLEWA NA SHULE

SEHEMU YA MWANAFUNZI. (Ajaze mwanafunzi mwenyewe)

nimekubali nafasi hii ya kuingia kidato cha kwanza mwaka 2021 katika shule ya sekondari kamwene ,
nitafika shule bila kuchelewa. ninaahidi kwamba nitatii na kuzingatia sharia zote za shule nan chi. nitakuwa
mzalendo kwa shule na nchi yangu na taifa langu la Tanzania. ninaahidi kwamba nitaziheshimu sharia na
taratibu zote za shule, ikitokea nimevunja sharia basi sharia ichukue mkondo wake dhidi yangu.

Au

siikubali nafasi hii ya kujiunga kidato cha kwanza mwaka 2021 katika shule ya sekondari kamwene, kwa

sababu zifuatavyo

Anuani yangu ya kudumu ni; ----------==--=-------- i

Jina langu kamili; ==---==-==mmmm oo
sahihi yangu; --------=-=-=mmm oo

SEHEMU YA MZAZI/MLEZI.(Ajaze mzazi mwenyewe)

Mimi -------=--=mmememeem e e e - (jina la mzazi)



nimekubali mtoto wangu -------------- e e (jina la mwanafunzi)

kuchukua nafasi kuingia kidato cha hwanza mwaka 2021, ninaahidi kumpatia mahitaji ya shule kama ilivyo
kwenye maagizo ya kujiunga na shule . nitamlea motto huyu kwa namna ya kumsaidia kufanya vizuri katika
taaluma yake ili aweze kufikia malengo yake ya kimaisha atakapo kuwa mtu mzima. nitahakikisha kuwa
ninashirikiana na walimu wote ili kuhakisha kwamba mwanangu anatekeleza wajibu wake kwa shule na
taifa kwa ujumla.

Au

sikubali mtoto wangu ----------------------- et (jina la mwanafunzi)
kuchukua nafasi kuingia kidato cha kwanza mwaka 2021 katika shule ya sekondari kamwene kwa sababu

zifuatazo;

Anuani yangu ya Kudumu ; ---=-=-===-mmmmmmm oo oo

Jina langu Kamili ; ==-=-mmmmmmmm e

Sahihi yangu; N ——
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