

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOMBERO
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri)



Simu Na. 023 – 2625313
Fax Na. 023 – 2625046
Email: kilomberodc@yahoo.com

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya,
S.L.P. 263,
IFAKARA.

Unapojibu tafadhali taja;-

Kumb. Na. KDC/N.10/5/Vol.V

Tarehe.....

Meneja wa CRDB,
Tawi la Ifakara,
S.L.P. 34,
IFAKARA.

Ndugu,

Yah: KUMTAMBULISHA MFANYAKAZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOMBERO

NDUGU.....

Husika na somo tajwa hapo juu.

Mtajwa ambaye picha yake imebandikwa hapo juu, ni mtumishi ambaye ameajiriwa na Halmashauri ya Wilaya ya Kilombero. Makao Makuu ya Wilaya yaliopo Kata ya Ifakara Tarafa ya Ifakara.

Kumbukumbu za mjumbe ni:-

- (a) Tarehe ya kuzaliwa.....
- (b) Mkoa wa..... Wilaya ya.....
- (c) Tarehe ya ajira.....
- (d) Check Na.....
- (e) Mtanzania/Si Mtanzania.....
- (f) Kitambulisho cha kura Na.....

Kutokana na uthibitisho huu nashauri aruhusiwe kuwa mteja wenu.

Kny:- MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA,
KILOMBERO.

- **Hakikisha barua hii inagongwa Mhuri na Saini ya Afisa Mhusika.**
- **Fika Benki ukiwa na vitambulisho (KAZI na KURA)**