PROJECT EXECUTIVE SUMMARY - SWAHILI.pdf
Mradi wa Mifumo ya Chakula, Matumizi Endelevu ya Ardhi naMaji, pamoja na Urejesho wa Mandhari ya Misitu nchini Tanzania.
FOLUR ni Mradi wa Mifumo ya Chakula, Matumizi Endelevu ya Ardhi na Maji, pamoja naUrejesho wa Mandhari ya Misitu nchini Tanzania (Food Systems, Land Use andRestoration in Tanzania’s Forest Landscapes - FOLUR) unatekelezwa katikaHalmashauri ya Mlimba Mkoani Morogoro (Tanzania Bara) na Halmashauri ya KaskaziniA na Kaskazini B Mkoa wa Kaskazini kwa upande wa Zanzibar. Lengo kuu la mradi nikukuza mbinu jumuishi zinazochanganya uzalishaji endelevu wa chakula kwa kuimarishaminyororo ya thamani isiyochochea uharibifu wa misitu hususan zao la mpunga, pamojana mipango ya utunzaji na urejeshaji wa mandhari, ili kulinda na kuendeleza mifumo yaikolojia.Mradi wa FOLUR unafadhiliwa na Mfuko wa Mazingira wa Dunia (GEF), huku Shirika laUhifadhi wa Mazingira Duniani (WWF) likiwa ndio taasisi inayosimamia utekelezaji wamradi na Idara ya Misitu na Nyuki chini ya Wizara ya Maliasili na Utalii ndio mtekelezaji.Kwa muktadha huo, Mwongozo wa WWF wa Kinga za Mazingira na Jamii (SIPP)unatumika katika mradi huu. Mwongozo huu unataka kuandaliwa kwa Mwongozo waUsimamizi wa Mazingira na Jamii (ESMF) pamoja na Mwongozo wa Mchakato waUsimamizi (PF).
Mngeta Kijiji cha Itongoa
Anuani: P.O.BOX 263
Simu: 023 293 1523
Mobile: 0232931523
Barua pepe: ded@kilomberodc.go.tz
Hatimiliki @2017 Halmashauri ya Wilaya ya Kilombero.Haki zote zimehifadhiwa