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	JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA
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TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mlimba ndugu Jamary Idrisa Abdul ana utaarifu umma kwamba Halmashauri imepokea fedha kutoka Serikali Kuu shilingi 1,928,294,419.01 kwa ajili ya matumizi ya kawaida na utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika sekta za elimu ya msingi na sekondari.

Jumla ya fedha za matumizi ya kawaida zilizopokelewa ni shilingi 1,796,672,503.01 miongoni mwazo zikiwemo fedha za mishahara ya watumishi shilingi 1,735,970,892.00 malimbikizo ya mishahara ya wastaafu shilingi 1,376,611.00 posho za waheshimiwa madiwani shilingi 7,622,000.00 stahiki za viongozi shilingi 9,900,000.00 na ruzuku ya uendeshaji Divisheni na Vitengo vya Halmashauri shilingi 41,803,000.00.
Kwa upande wa fedha za utekelezaji wa miradi ya maendeleo, Halmashauri imepokea jumla ya shilingi 131,621,916 kwa ajili ya sekta ya elimu ya msingi shilingi 72,207,581.00 na elimu ya sekondari  shilingi 59,414,335.00. 

Mkurugenzi Jamary Idrisa Abdul anatoa shukrani za dhati kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, mhe. Samia Suluhu Hassan kwa kuendelea kuipatia Halmashauri fedha zinazo chochea uimarishaji wa mazingira ya utendaji kazi wa Divisheni na Vitengo vya Halmashauri, na kuimarisha miundombinu na mazingira ya ujifunzaji na ufundishaji shuleni.

Imetolewa na,

Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali,

Halmashauri ya Wilaya Mlimba,

19.08.2024.
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