

ORODHA YA MAJINA YA WALIOITWA KWENYE USAILI WA AJIRA ZA MUDA ZA KAZI YA SENSE YA WATU NA MAKAZI 2022 KATA YA MNGETA

#	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la ukoo	Jinsia	Kazi inayoombwa	Hali ya ajira	Kijiji/Mtaa
1	Paschal	Salehe	Maguha	M	Msimamizi wa maudh	Hana ajira	Mkangawalo
2	Tulinagwe	Andrea	Mwaisumo	F	Msimamizi wa maudh	Hana ajira	Mngeta
3	Angel	Wolfugang	Sagamiko	F	Msimamizi wa maudh	Hana ajira	Mkangawalo
4	ALEX	LUDOVICK	MIKULUGUMBA	M	Msimamizi wa maudh	Hana ajira	Ikule
5	JEREMIAH	VENANCE	KUJERWA	M	Msimamizi wa maudh	Hana ajira	Mngeta
6	IRENE	ROMANUS	MWIGONJA	F	Msimamizi wa maudh	Hana ajira	Mngeta