



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA



Unapojibutafadhalitaja;-

KumbNa.MDC/F.10.30.1425.03.2022

Mkurugenzi Mtendaji(W),
Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba,
S.L.P 263,
IFAKARA.

DFAO
Mwaka kwanza M/B
05/12/22

**YAH: MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO KUTOKA HAZINA KWA MWEZI
NOVEMBA 2022 TSHS 1,578,067,000/=**

Husika na somo tajwa hapo juu.

2. Nakutaarifu kuwa tumepokea kiasi cha Tsh **1,578,067,000/=** kutoka Wizara ya Fedha, Uchumi na Mipango ikiwa ni kwa ajili ya kugharamia Miradi ya Maendeleo kwa Mwaka wa Fedha 2022/2023 kwa mchanaganuo ufuatao;-

NA	IDARA	KIASI
1	Mfuko wa Jimbo	78,067,000/=
2	Ujenzi wa Jengo la Utawala	700,000,000/=
3	Ujenzi wa Zahanati	50,000,000/=
4	Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya	750,000,000/=
	JUMLA	1,578,067,000/=

Nawasilisha

Charles O. Misso
KAIMU MWEKA HAZINA (W)
MLIMBA

Nakala: Wakuu wa idara na vitengo
MLIMBA