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	JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA
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TAARIFA KWA UMMA KUHUSU MTIHANI WA KUHITIMU ELIMU YA MSINGI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mlimba ndugu Jamary Idrisa Abdul,anautaarifu umma kwamba, Mtihani wa Taifa wa Kuhitimu Elimu ya Msingi (Mtihani wa Darasa la Saba) utaanza kesho, na utafanyika kwa siku mbili, yaani Jumatano tarehe 11.09.2024 na Alhamisi tarehe 12.09.2024.

Jumla ya wanafunzi 6,021 wakiwemo wavulana 2,881 na wasichana 3,140 kutoka shule za msingi 100 ndani ya Halmashauri wanatarajiwa kuhusika katika kufanya mtihani huo.

Aidha, leo, tarehe 10.09.2024, Mkurugenzi Jamary Idrisa Abdul ataongoza Kamati ya Mtihani ya Halmashauri katika zoezi la kusambaza na kuhifadhi mtihani kwenye vituo vyote vilivyo pendekezwa na Kamati husika. Vituo hivyo vipo kwenye Kata zote 16 za Halmashauri ya Mlimba.

Matazamio ya Halmashauri ya Mlimba ni kuhakikisha mwaka huu ufaulu wa wanafunzi wa darasa la saba unapanda na kufika asilimia 95 kutoka asilimia 91.01 ya mwaka jana.

Imetolewa na;-

Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali,

Halmashauri ya Wilaya Mlimba,

10.09.2024

Itongoa B, S.L.P 263, Ifakara, Simu:+2550232931523, Nukushi+2550232931513, Baruapepe:ded@kilomberodc.go.tz

