



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA



23/02/2023

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba anapenda kuwataarifu waombaji kazi wote walioomba nafasi za kazi ya Katibu Mahsusi III na Dereva Daraja la II zilizotangazwa kupitia Tangazo la kazi la tarehe **13 septemba, 2022** lenye Kumb. Na. **MDC/L.10/Vol.IV/21** kuwa usaili unatarajia kufanyika tarehe **28 Februari, 2023** hadi **01 Machi, 2023** katika Ukumbi wa **Shule ya Sekondari Nakaguru** kuanzia saa **01:30 Asubuhi**.

Ratiba ya usaili kwa kila kada iliyotangazwa itakuwa kama ifuatavyo:

Na	Kada	Tarehe ya usaili wa Mchujo	Tarehe ya usaili wa Vitendo	Tarehe ya usaili wa mahojiano ya ana kwa ana
1	Katibu Mahsusi III	Hakuna	28-02-2023	01-03-2023
2	Dereva II	Hakuna	28-02-2023	01-03-2023

ORODHA YA WAOMBAJI WA NAFASI YA KAZI YA KATIBU MAHSUSI III WANAOTWA KWENYE USAILI

1	JULIETH MASOLOGO	F	S.L.P 41, UKEREWE
2	GRACE NESTO SANGA	F	S.L.P 1173, MBEYA
3	LIVIAN GRADIUS KOKUMELELA	F	S.L.P 1013, IRINGA
4	ANETH ELZEUS EUSTARD	F	S.L.P 404 TABORA
5	ANNETH ALOYCE	F	S.L.P 125, MOROGORO

6	KHADIJA MOHAMED BAKARI	F	S.L.P 19646, DAR ES SALAAM
7	DIANA G. BWESHEREKO	F	S.L.P 236, SINGIDA
8	MONIKA ONESMO BEATI	F	S.L.P 167, CHUNYA
9	DORIS ERASTO EDWARD	F	S.L.P 518, IFAKARA
10	HINDU RAMADHANI MAGESA	F	S.L.P 8, TABORA
11	SHUKURU SEBASTIAN SWALLE	F	S.L.P 263, IFAKARA
12	NYANZOBE K. CHARLES	F	S.L.P 95, MOROGORO
13	FELISTA VICENT GHASIA	F	S.L.P 92, MTWARA
14	PRISCA BUNDALA MADINDA	F	S.L.P 35, MPWAPWA
15	SECILIA QAMARA LAGWEN	F	S.L.P 236, SINGIDA
16	YUSRA RAHIM BELEKO	F	S.L.P IFAKARA
17	ALATUNOSA A. PILLA	F	S.L.P DODOMA

ORODHA YA WAOMBAJI WA NAFASI YA KAZI YA DEREVA II WANAOTIWA KWENYE USAILI

S/N	JINA LA MWOMBAJI	JINSI	ANWANI
1.	LUGANO HEZRON MWAKIBONGO	M	S.L.P. 660 IFAKARA
2.	SHAMU AWADHI NGAPANYA	M	S.L.P IFAKARA
3.	BARAKA RASHID HASSANI	M	S.L.P. 518, IFAKARA
4.	HAMIMU KAPUNGA KIWANGA	M	S.L.P. 600, IFAKARA

Masuala muhimu ya kuzingatiwa na wasailiwa walioitwa kwenye usaili:-

- i. Kila msailiwa aangalie jina lake kama lipo kwenye orodha ya wasailiwa kwa usahihi
- ii. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi; Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na Kitambulisho cha NIDA, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya kusafiria, Leseni ya gari na barua ya utambulisho toka Serikali ya Kijiji/Mtaa ikiwa imegongwa muhuri juu ya picha.

- iii. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, Cheti cha Kidato cha IV, Kidato cha VI, Astashahada na kuendelea kutegemeana na mahitaji ya tangazo la kazi na sifa za mwombaji.
- iv. Wasailiwa watakaowasilisha **“Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of results slips” HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.**
- v. Kila msailiwa atajigharamia chakula, Usafiri na malazi
- vi. Kila msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali pa kufanyia usaili
- vii. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (Kama TCU, NACTE au NECTA)
- viii. Kwa waombaji ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.
- ix. Matumizi ya simu hayataruhusiwa katika chumba cha mtihani.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA


LOYCE M. MNYENYELWA,
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W),
MLIMBA.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MLIMBA

Nakala: Katibu,
Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P 2320,
DODOMA.