

ORODHA YA MAJINA YA WALIOITWA KWENYE USAILI WA AJIRA ZA MUDA ZA KAZI YA SENSA YA WATU NA MAKAZI 2022 KATA YA MBINGU

| # | Jina la kwanza | Jina la kati | Jina la ukoo | Jinsia | Kazi inayoombwa | Hali ya ajira | Kijiji/Mtaa |
|---|----------------|--------------|--------------|--------|--------------------|---------------|-------------|
| 1 | Veronika | Nicholaus | Mlelwa | F | Msimamizi wa TEHAN | Hana ajira | Mbingu |
| 2 | YUSUPH | MBONEA | MBURI | M | Msimamizi wa TEHAN | Hana ajira | Vigaeni |
| 3 | ZEPHANIAH | LUSAJO | MWAIPOPO | M | Msimamizi wa TEHAN | Hana ajira | Vigaeni |