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Tarehe 04.07.2025-Mlimba

TAARIFA KWA UMMA
MAPOKEZI YA WATUMISHI WAPYA 
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mlimba, Ndg. Jamary Idrisa Abdul anapenda kuujulisha umma kwamba kufuatia tangazo la kuitwa kazini la Katibu wa Sekretarieti ya Ajira, la tarehe 23.6.2025, Halmashauri ya Wilaya Mlimba imepokea watumishi wapya 73 katika kada za kilimo, afya, fedha, maendeleo ya jamii, mazingira, ugavi, ukaguzi wa ndani, TEHAMA, mipango na uratibu, elimu na ujenzi, kwa ajili ya kujiunga rasmi na utumishi wa umma katika Halmashauri ya Wilaya Mlimba.
Kada ya Afya:

Halmashauri imepangiwa jumla ya watumishi 13 kama ifuatavyo:

· Matabibu - 10
·  Wateknolojia wa Maabara - 02 
· Mteknolojia wa Dawa - 01. 
Kada ya Elimu:
Jumla ya walimu 41 wameajiriwa, miongoni mwao:

· Kemia - 08 
· Baiolojia - 08 
· Fizikia - 08

· Hisabati - 04 
· Jografia - 01
· Kiswahili - 01 
· Kiingereza - 01
· Shule za Msingi/ Daraja la III 10.
Kada za Kilimo na Fedha: 
Jumla ya watumishi 09 wameajiriwa:

· Maafisa Kilimo - 06 
· Mhandisi wa Kilimo - 01 
· Fundi Sanifu wa Kilimo - 01 
·  Afisa Hesabu - 01
Kada za Maendeleo ya Jamii, Mazingira na Ugavi:
· Maafisa Maedeleo ya Jamii - 02 
· Afisa mazingira - 01 
· Afisa Ugavi - 01
Kada za Ukaguzi wa Ndani, TEHAMA, Ujenzi na Mipango na Uratibu: 
· Afisa Ukaguzi wa Ndani - 01 
· Afisa TEHAMA - 01 
· Fundi Sanifu - 01 
· Mchumi - 01
·  Mtakwimu - 01 

·  Afisa Mipango - 01  
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mlimba, anawakaribisha watumishi wote wapya na kuwatakia utumishi uliotukuka, wa uadilifu, uzalendo na ufanisi.

Pia, anatoa shukrani za dhati kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa kuendelea kuimarisha utumishi wa umma kupitia ajira hizo mpya kwa ajili ya kuboresha utoaji wa huduma bora kwa wananchi wa Halmashauri ya Wilaya Mlimba
Imetolewa na,
Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali,

Halmashauri ya Wilaya Mlimba. 
Itongoa B, S.L.P 263, Ifakara, Simu:+2550232931523, Nukushi+2550232931513, Baruapepe:ded@kilomberodc.go.tz 

