JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA

DOKEZO SABILI

KWENDA KWA: MKURL GENZI MTENDAJI (W) i

NG
KUTOKA KWA: AFISA MALIASILI NA MAZINGIRA (W) k’ |
TAREHE: 26/10/2022

YAH: MRADI WA MIFUMO YA CHAKULA, MATUMIZI YA ARDHI NA UREJESHAJI
KATIKA MANDHARI YA MISITU YA TANZANIA

Husika na kichwa cha habari hapo juu.

Mradi wa Mifumo ya Chakula, Matumizi ya Ardhi na Ureje=ii_ tatika Mandhari = . ..isitu
ya Tanzania (FOLUR) ulioko chini ya Wizara ya Maliasili na Utalii utafanyika Vvilaya ya
Kilombero kwa Tanzania Bara na Wilaya ya Kaskazini A kwa upande wa Zanzibar. Mradi
huu umepata ufadhiii kutoka katika Mfuko wa Mazingira wa Dunia (GEF) chini ya
Programu ya Mifumo ya Chakula, Matumizi Ardhi na Urejeshaji(FOLUR).

Kwa MujibLi wa Sera za Mfadhili(GEF), taarifa za Mpango wa Ushirikishaji wa Wadau na
Mfumo wa Usimamizi wa Mazingira na Jamii&mfumo wa Mchakato wa mradi vinapaswz
kuwekwa wazi kwa wadau. Kutokana na sababu hiyc tumepewa MNycraka zinazoelezea
Moango wa Ushirikishaji wa Wadau na Mfumo wa Usimami.. wa Mazingira na
Jamii&Mfumo wa Mchakato kwaajili ya mradi huu ili tuziweke kwenye Tovuti ya
halmashauri kwaajili ya wadau kuzipitia na kupata uelewa kwa siku zisizo pungua 45.

. o . SUESYREL e noa
Hivyo, ninawasilisha kwako nyaraka hizo ili uzipokee kama I ~hukumbu ya halm~~bhayri
na kukuomba utoa maelekezo kwa wataalamu wa kiterngo cha Tehama ili v..

kwenye Tovuli ya Haimashauri.
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Joseph E. Mgana
Afisa Maliasili na Mazingira(W),
MLIMBA.
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