



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA



TAARIFA KWA UMMA KUHUSU MTIHANI WA TAIFA WA KIDATO CHA NNE 2024

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mlimba, ndg. Jamary Idrisa Abdul anapenda kuwajulisha wananchi wote kwamba leo, Mtihani wa Taifa wa Kidato cha Nne umeanza rasmi. Jumla ya watahiniwa wanaoshiriki kufanya mtihani huu ni **2809**, ambapo wavulana ni **1,410** na wasichana ni **1,399**.

Kwa kundi la wavulana **1410**, watahiniwa **31** ni wa kujitengemea, wakati **1,379** ni wa shule. Kwa upande wa wasichana **1,399**, watahiniwa **23** ni wa kujitegemea na **1,376** ni wa shule.

Halmashauri ina jumla ya vituo **28** vilivyo sajiliwa kwa ajili ya kufanyia mtihani wa kidato cha nne kwa mwaka 2024, ambapo **03** ni vya watahiniwa wa kujitegemea na **25** ni vya watahiniwa wa shule.

Aidha, Halmashauri ina jumla ya shule za Sekondari **34**, kati ya hizo **26** ni za Serikali na **08** ni za binafsi.

Tunawataka kila la heri watahiniwa wote katika mtihani huu muhimu. Tunatumai kwamba watafanya vizuri na kufikia malengo yao ya kielimu.

Imetolewa na:
Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali,
Halmashauri ya Wilaya Mlimba,
11.11. 2024

Itongoa B, S.L.P 263, Ifakara, Simu:+255023931523, Nukushi+2550232931513,
Baruapepe:ded@kilomberodc.go.tz

