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YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaiji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilombero anatangaza
nafasi za kazi za Watendaji wa Vijiji Daraja la lll kwa masharti ya kudumu.
Tangazo hili ni baada ya kupokea kibali cha ajira mbadala chenye Kumb. Na.
CFC 26/205/01 “F”/91 cho ’rorehe 22/08/20 7, Pamoja na boruo ya nyongezo ya
yenye Kumb Na. CFC.26/205/01 “GG"/95 ya tarehe 12,Machi, 2018 zote kutoka
kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais (UTUMISHI).

Mchanganuo wa nafasi za kazi ni kama ifuatavyo:-
1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA 1l (NAFASI 50)

SIFA ZA MWOMBAJI
Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu Kidato cha Nne (IV) au cha sita (V)
aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo:-

Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya sanaa kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.



MAJUKUMU:

i. Afisa masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

i. Kusimamia ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa
Amani naUsimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

ii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaiji wa Mipango ya

% Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
V. Kutafsiri na Kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.
Vi Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na

kuhamasisha Wananchi katika kuandaa na utekelezaji mikakati ya
kuondoa njaa, umasikini na kuongeza uzalishaji maili.

Vii. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.

NGAZlI YA MSHAHARA

Atalipwa mshahara katfika ngozi ya TGS. B sawa na shilingi za kitanzania
390,000/= kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA
1.

Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu
yoyote kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Kilombero.

Mwombaji awe na umri kati ya miaka 18 na usiozidi miaka 45 na awe
hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.

Maombi yote ya waombaqji waambatanishe maelezo  binafsi
yanayijitosheleza (detailed CV) namba za simu na anuani sahihi.

Maombi yote ya mwombaji yoambatane na nakala za vyeti vya
taaluma, vyeti ya Kidato cha (IV au VI), Chetia cha kuzaliwa na picha
mbili (2) za passport size za hivi karibuni (Passport size na iandikwe jina kwa
nyuma.

Testimonials na provisional statement of results hati ya matokeo ya kidato
cha nne na sita HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti  vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU na NECTA) na
taarifa ya uhakiki iambatanishwe kwenye maombi.




7. Siku ya usaili kila mwombaiji afike na vyeti halisi vya Elimu, Taaluma,
Kuzaliwa na Kitambulisho.

8. Waombaiji waliostaafishwa au kuacha kazi katika utumishi wa Umma
hawataruhusiwa kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu
Kiongozi.

9. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua
za kisheria.

10. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06 April 2018 saa 9:30 alasiri.

11.Barua zote ziandikwe kwa mkono wa mwombaiji na kutumwa kwa anuani
ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Kilombero,
SL.P. 263,

KILOMBERO.

NB: Masharti yaliyoainishwa kwenye tangazo hili yasomwe kwa makini na

yazingatiwe.
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